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YAH: TAARIFA KWA UMMA

Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade) inawakaribisha watoa
huduma na wazalishaji wa bidhaa mbalimbali kutoka ndani na nje ya nchi kushiriki na
kutembelea Maonesho ya 41 ya Biashara ya Kimataifa ya Dar es Salaam (41 DITF)
yanayotarajiwa kufanyika kuanzia tarehe 28 Juni hadi 8 Julai, 2017 katika Uwanja wa
Maonesho ya Biashara wa Mwalimu J.K. Nyerere, Barabara ya Kilwa, Dar es Salaam.

Kauli Mbiu ya Maonesho haya ni UKUZAJI WA BIASHARA KWA MAENDELEO YA
VIWANDA. Kauli Mbiu hii inalenga kutumia Maonesho haya kama jukwaa la
kutangaza biashara na huduma mbalimbali kwa ajili ya ukuzaji wa Sekta ya Viwanda
ikizingatiwa kuwa Serikali ya Awamu ya Tano inaweka mkazo mkubwa katika
kuendeleza uchumi wa viwanda hapa nchini.

Kupitia Maonesho haya, Washiriki watatangaza huduma na bidhaa wanazozalisha ili
kupata masoko endelevu ya nje na ndani ya nchi, kujenga mtandao kibiashara na
kupata teknolojia za kisasa na kujifunza mbinu mpya za kuendeleza biashara zao.

Pia, Maonesho haya, yatawapa fursa wenye viwanda vidogo, vya kati na vikubwa
kukutana na wanunuzi wa bidhaa zao na kampeni maalum ya kuhamasisha Wananchi
kupenda bidhaa zinazozalishwa hapa nchini itafanyika.

Maonesho haya yamekuwa yakipata umaarufu mwaka hadi mwaka na kuongeza idadi
ya waoneshaji na watembeleaji kutoka nchi mbalimbali zikiwemo Nchi wanachama wa
Jumuiya ya Afrika Mashariki, nchi nyingine za Afrika, Asia, Mashariki ya Kati, Ulaya na
Marekani

lli kushiriki Maonesho haya unaweza kupakua Fomu kupitia tovuti ya Taasisi ambayo
ni www.tantrade.or.tz au unaweza tembelea ofisi za Mamlaka ya Maendeleo ya
Biashara Tanzania (TanTrade) zilizopo katika Uwanja wa Maonesho wa Mwl. J.K.
Nyerere, Barabara ya Kilwa, Dar es Salaam ambao ni waratibu wa Maonesho. Kwa
maelezo zaidi waweza kutupigia simu kupitia namba +255 786 232386 au barua pepe
info@tantrade.or.tz

Wote Mnakaribishwa.
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